3DCoat yana ɗaya daga cikin manyan aikace-aikacen software don ƙirƙirar cikakkun samfuran 3D. Inda wasu aikace-aikacen da ke cikin wannan ɓangaren kasuwa sukan ƙware a takamaiman ɗawainiya, kamar Digital Sculpting or Texture Painting, 3DCoat yana ba da damar Ƙarshen Ƙarshen ayyuka da yawa a cikin bututun ƙirƙirar kadara. Waɗannan sun haɗa da Sculpting, Retopology, UV Editing, PBR Texture Painting da Rendering. Don haka ana iya kiranta da software na rubutu na 3D da software na zanen rubutu na 3D da 3D sculpting program da software Retopology da software na taswira UV da software na ma'anar 3D duk hade. All-in-one aikace-aikace don ƙirƙirar 3D model! Da fatan za a sami ƙarin a nan .
Da farko muna gayyatar ku da ku ziyarci sashin mu KOYA -> Koyawa . Kai tsaye daga farkon munyi niyyar sanya 3DCoat a matsayin mai hankali sosai amma, ba shakka, koyaushe akwai tsarin koyo tare da kowane sotware.
Ee, yana kan shafin KOYARWA -> Koyawa a saman da ake kira Wiki (web) da Manual (PDF).
Ee, muna yi. Lokacin da ka sayi lasisin dindindin na 3DCoat 2021 ko 3DCoatTextura 2021 (farawa daga sigar 2021 zuwa sama), kuna samun watanni 12 na sabunta shirin kyauta (shekara ta farko) farawa daga ranar siyan ku. Idan kuna son ci gaba da sabunta shirin ku bayan wa'adin watanni 12 ya ƙare, a matsakaicin kuɗi zaku iya siyan haɓakawa zuwa sigar ƙarshe na shirin kuma ku sami ƙarin watanni 12 na sabuntawa kyauta. Ziyarci Shagon kuma duba banners Haɓaka don samfura daban-daban a cikin Shagon mu don bincika farashin haɓakawa. Da fatan za a duba SIYASAR INGANTA LASANCE don ƙarin cikakkun bayanai.
Dindindin yana nufin cewa lasisin baya ƙarewa kuma zaka iya amfani dashi muddin kuna so. Misali, da zarar ka sayi lasisin dindindin na 3DCoat 2021, zaku iya ci gaba da amfani da shi tsawon shekaru da yawa ba tare da ƙarin biyan kuɗi ba.
Lasisi na tushen biyan kuɗi yana nufin ka ci gaba da amfani da shirin muddin biyan kuɗin ku yana aiki. Zaɓi tsakanin biyan kuɗin wata-wata ko tsare-tsaren haya na shekara 1. Biyan kuɗi hanya ce mai inganci don samun damar shiga shirin lokacin da kuke buƙata, yayin adana kuɗi akan lasisin ku. Tare da lasisi na tushen biyan kuɗi, shirin ku koyaushe yana sabuntawa yayin da kuke samun dama ga sabbin abubuwan sabuntawa.
Hayar-zuwa-naka shiri ne na musamman wanda ke samar da fa'idodin tushen biyan kuɗi da lasisi na dindindin. Wannan shirin biyan kuɗi ne na ci gaba da biyan kuɗi 7 kowane wata. Tare da biyan kuɗi na 7 na ƙarshe kuna samun lasisi na dindindin. Kowane wata biyan kuɗi daga 1st zuwa 6th yana ƙara watanni 3 na hayar lasisi zuwa asusun ku. Idan ka soke biyan kuɗin ku a wannan lokacin, za ku rasa damar samun lasisin dindindin, amma za ku riƙe sauran watanni na hayar lasisi. Misali, idan kun soke bayan biyan N-th (N daga 1 zuwa 6) kuna da wannan watan tare da ragowar watanni 2*N na hayar bayan ranar biya na ƙarshe. Wannan yana nufin cewa ka sayi hayan 3DCoat na watanni 3*N.
Idan kun kammala shirin ku na Rent-to-Own kuma kun sami nasarar biyan kuɗi 7 kowane wata, zaku karɓi lasisin dindindin ta atomatik tare da kammala biyan kuɗi na 7. Za a kashe sauran hayar ku kamar yadda za ku sami lasisi na dindindin a maimakon tare da watanni 12 na Sabunta Kyauta da aka haɗa, farawa daga ranar biyan kuɗi na 7 na ƙarshe. Tare da biya na 7 na ƙarshe za a ba ku lasisi na dindindin , don haka za ku iya ci gaba da amfani da shi muddin kuna so. Wannan duk yana sanya Rent-to-mallaki kyakkyawan zaɓi ga waɗanda suka yi niyya don samun lasisi na dindindin, amma ba a shirye su biya ta lokaci ɗaya ba. Da fatan za a duba bayanin lasisi don neman ƙarin bayani game da wannan zaɓi.
Dangane da nau'in lasisinku, muna ba da zaɓuɓɓuka da yawa don haɓaka lasisinku. Da fatan za a ziyarci Shagon kuma duba banners Haɓaka don samfura daban-daban a cikin Shagon mu don bincika zaɓuɓɓukan da ake da su a gare ku. A yawancin lokuta, ana buƙatar maɓallin serial ɗin ku don haɓakawa. Idan kun manta maɓallin lasisinku, da fatan za ku je zuwa Asusunku akan gidan yanar gizon mu. Zaɓi Lasisi kuma duba samfur/Lasisi da kake son haɓakawa. Sannan danna maɓallin Haɓakawa don ganin zaɓuɓɓukan haɓakawa da ke akwai. Idan kun mallaki 3DCoat V4 (ko V2, V3) Serial Key, da fatan za ku danna maɓallin maɓallin V4 na. Da zarar maɓallin lasisi na V4 (ko V2, V3) ya nuna a cikin asusunku, zaku ga maɓallin haɓakawa a can. Da fatan za a duba SIYASAR INGANTA LASANCE don ƙarin cikakkun bayanai.
Ee, zaku iya samun kwafin 3DCoat akan injuna 2 daban-daban (tebur, kwamfyutoci, allunan) kuma kuna iya sarrafa shi a ofis ko a gida. Amma zaka iya gudanar da kwafin 3DCoat guda ɗaya kawai.
Ee, 3DCoat 2021 mai zaman kansa ne na dandamali, don haka zaku iya gudanar da shi akan Windows, Mac OS ko Linux. Idan kuna gudanar da 3DCoat akan kwamfutoci daban-daban a ƙarƙashin lasisi ɗaya (sai dai lasisin iyo), tabbatar da yin ta a madadin lokutan, in ba haka ba aikin aikace-aikacen na iya kullewa.
Ee, muna ba da lasisi na musamman ga ɗalibai. Da fatan za a ziyarci Shagon mu kuma duba sashin lasisin ɗalibai don cikakkun bayanai.
Yana da sauƙi. Kawai shiga cikin asusunku akan gidan yanar gizon mu kuma danna kan 'Cancel subscription'. Da zarar an tabbatar, wannan aikin zai dakatar da shirin biyan kuɗin ku. Ba za a caje wani ƙarin biyan kuɗi (idan akwai), dangane da wannan tsarin biyan kuɗi bayan haka.
Kuna iya haɓakawa zuwa sabon sigar 3DCoat daga tsohuwar lasisin shirin a kowane lokaci. Ziyarci Shagon kuma duba banners Haɓaka don samfura daban-daban a cikin Shagon mu don bincika farashin haɓakawa da ya dace, idan akwai. A yawancin lokuta, ana buƙatar maɓallin serial ɗin ku don haɓakawa. Kuna iya dawo da shi daga asusunku akan gidan yanar gizon mu. Da fatan za a danna Maɓallin maɓallin V4 na. Da zarar maɓallin lasisi na V4 (ko V2, V3) ya nuna a cikin asusunku, zaku ga maɓallin haɓakawa a can. Da fatan za a duba SIYASAR INGANTA LASANCE don ƙarin cikakkun bayanai.
Ba mu bayar da ramuwa akan biyan kuɗi ba, duk da haka kuna iya sarrafa biyan kuɗin ku cikin sauƙi ta asusunku akan gidan yanar gizon mu kuma soke kowane lokaci.
Da fatan za a ziyarci shafin da aka keɓe don bincika idan PC / Laptop ɗinku / Mac ɗinku ya cika buƙatun.
Ee, za ku sami cikakken damar yin amfani da cikakken tarin Kayan Waya da aka samu a cikin Laburaren Kayan Aiki na Kyauta na Kyauta. Kowane wata zaku sami raka'a 120, waɗanda zaku iya kashewa akan kayan wayo, samfura, abin rufe fuska da walwala. Sauran raka'o'in ba sa canjawa zuwa watanni masu zuwa. A ranar farko ta kowane wata, zaku sake karɓar raka'a 120 kyauta.
A'a, ba ku. Bayan siye ko biyan kuɗi za ku karɓi imel tare da lasisin ku a can. Wannan bayanin da zaku iya samu a cikin asusunku a rukunin yanar gizon. Kuna iya kwafa da liƙa bayanan lasisi a cikin 3DCoat kuma kuyi amfani da shi ta layi.
rangwamen odar girma akan